Truyện Sáng Tác - nơi tụ họp những cây bút trẻ có đam mê sáng tác và mong muốn tác phẩm của mình được đón nhận. Hãy đến với chúng tôi và thỏa sức chia sẻ những tác phẩm do chính bạn sáng tác!




Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Thông báo & Chú ý [4]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới  Chú ý:  

Đăng kí fic - Tiểu Thuyết

 [ 1, 2, 3 ] by Bích Linh
541856on Thu May 25, 2017 2:42 pm by Nguyễn Khai Quốc Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  Chú ý:  

Giải đáp thắc mắc

   by Suki_kawaii2512
6282on Wed Jun 08, 2016 11:47 am by Aino Minako Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  Chú ý:  

List truyện sáng tác Box Tiểu thuyết

   by Hương Kaori
17412on Wed Jul 08, 2015 9:59 pm by moncugiai Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  Chú ý:  

Nội quy Box Tiểu Thuyết

   by Bích Linh
1416on Thu Mar 05, 2015 10:47 pm by Hương Kaori Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [46]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới   

VÁN BÀI TỬ THẦN

   by baolinh14
285on Wed Aug 30, 2017 8:06 pm by baolinh14 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Sáng tác - Việt Nam sử ca] Giống Rồng - Nguyễn Khai Quốc

   by Nguyễn Khai Quốc
20173on Sat Jul 08, 2017 4:06 pm by FatLourie Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Hiện đại - Hắc đạo] Nắm lấy tay anh - Cá rô bơi ngửa

 [ 1, 2, ... , 7, 8 ] by Cá Rô Bơi Ngửa
1823158on Tue Feb 14, 2017 8:16 pm by Cá Rô Bơi Ngửa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Lịch sử - Mưa gió triều Thanh (aka Giang Nam phong vân) - THH

   by vmt
2162on Sat Jan 21, 2017 5:09 am by vmt Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Xuyên Không] [Dị Giới] Sử Ký Faradisié

   by kazumasatou
0136on Sat Jan 07, 2017 4:44 pm by kazumasatou Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Chuyện anh nhà tôi.

   by Bongcucnho12
0119on Tue Dec 13, 2016 2:11 pm by Bongcucnho12 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Cậu ấy và tôi - Cỏ

   by Cỏ Dại
1154on Tue Nov 22, 2016 3:37 pm by Cỏ Dại Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Cậu ấy và tôi - Cỏ

   by Cỏ Dại
0136on Mon Nov 21, 2016 12:28 pm by Cỏ Dại Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Khi là chính mình

   by voduykhanh214
1153on Wed Oct 19, 2016 11:16 pm by voduykhanh214 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Cổ trang] Mộng Nguyệt

   by Băng Di
0128on Wed Sep 28, 2016 9:43 pm by Băng Di Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Tôi là đạo sĩ

   by nguyendiepnckt
1185on Wed Sep 21, 2016 2:01 pm by nguyendiepnckt Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Ninh Kỳ, xe hoa đang chờ em đấy!

   by ngan jasmine
3153on Sat Sep 17, 2016 9:18 pm by ngan jasmine Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Người bên anh

   by ngan jasmine
0139on Fri Sep 16, 2016 12:06 pm by ngan jasmine Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Chỉ Vì Một Tiếng Yêu

   by Ngọc Trân
1169on Sun Sep 11, 2016 4:36 pm by K. Thiên Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Ngàn năm. Có đáng không?

   by AnThượng
2136on Mon Sep 05, 2016 11:53 am by K. Thiên Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Khuynh Vũ Luyến Ái - Lãnh Nguyệt Hoạ

 [ 1, 2 ] by ariescat
39579on Thu Sep 01, 2016 12:43 am by ariescat Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Xuyên không đế quốc La Mã - Flavius (Hải Anh)

   by kenbi
12303on Thu Aug 18, 2016 7:20 pm by K. Thiên Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Hiện đại] ANH VẪN LUÔN YÊU EM

   by nguyentram
2163on Thu Aug 11, 2016 12:10 pm by nguyentram Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[XUYÊN KHÔNG] TUYỆT THẾ THÁI TỬ PHI

   by Cao Hân Hân
5302on Wed Aug 03, 2016 9:21 pm by Cao Hân Hân Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

MÃI MÃI BÊN NHAU - Lei Nguyễn

   by Trâm Dương
0125on Tue Jul 19, 2016 4:17 pm by Trâm Dương Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Nhóc con! anh yêu em

   by jimy-thuyhanh
11234on Sat Jul 16, 2016 8:37 pm by FatLourie Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Thời niên thiếu của Tôi

   by Minh Minh
8190on Tue Jul 05, 2016 1:18 pm by K. Thiên Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Xuyên không] Hoàng hậu té giếng xuyên không - Tú Linh

   by mamoibiettulinh
17544on Thu Jun 30, 2016 10:51 pm by tranghadobeothoi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Maybe I love you gone

 [ 1, 2 ] by Ri Zin
47871on Wed Jun 29, 2016 8:30 pm by tranghadobeothoi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Mộc Thiên Kí

   by ryan0110
1128on Tue Jun 28, 2016 12:56 am by tranghadobeothoi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Nữ thần y - Kin

   by kin
14313on Mon Jun 27, 2016 2:06 pm by tranghadobeothoi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Hiện đại] Tiếng Dương Cầm - Anh Thư

 [ 1, 2 ] by Thư Cao
40875on Sun Jun 26, 2016 10:12 pm by tranghadobeothoi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Gặp Em Giữa Biển Người - Mộc Huyễn Tinh Châu

   by Mộc Huyễn Tinh Châu
2197on Wed May 18, 2016 7:20 pm by Mộc Huyễn Tinh Châu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Hiện đại]Trùng sinh ái thê: Vợ à, anh xin lỗi.

   by Misty Kat
1271on Thu May 12, 2016 9:34 pm by Misty Kat Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

tôi đã biết yêu

   by hà mã
10198on Sat Apr 30, 2016 10:10 pm by Huoucaocodbg Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Truyện Ma - Kinh Dị] Đường Âm

   by VaniBee
4203on Sat Apr 30, 2016 10:01 pm by Huoucaocodbg Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Love destiny

   by Moe-chan
1149on Tue Apr 19, 2016 8:44 pm by Moe-chan Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bà Xã Lưu Manh

   by Thư Cao
21406on Sat Mar 19, 2016 8:32 pm by Thư Cao Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Nơi bắt đầu cũng là nơi kết thúc...đúng không anh?

   by Bánh Bông Lan Bơ
23452on Mon Jan 18, 2016 9:29 pm by Bánh Bông Lan Bơ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bạn gái tôi là ai ?

   by gió hay mây
2212on Sun Dec 13, 2015 8:29 pm by Alissa ngốc Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Bạn gái tôi là ai ?

   by gió hay mây
0146on Sun Dec 13, 2015 3:41 pm by gió hay mây Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Hoa hồng trong băng - hổ phách táo bạo

   by hổ phách táo bạo
4214on Sat Nov 21, 2015 10:47 pm by FatLourie Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Mãi...đi bên cạnh em (couple áo mưa :))) )

   by thuytien9683
6223on Thu Nov 19, 2015 6:30 pm by Aino Minako Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Xuyên không- Dã sử] Thiên mệnh

   by o0oSoio0o
1929on Sun Nov 15, 2015 11:09 pm by o0oSoio0o Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

khi ta quan tâm tới một người

   by nguyên nguyên linh
0173on Thu Oct 22, 2015 10:43 am by nguyên nguyên linh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Lịch Sử Quân Sự] Phong Vũ Thanh Triều I - VMT

   by phongvuthanhtrieu
05761on Tue Oct 13, 2015 8:19 am by phongvuthanhtrieu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

hoàng thượng tướng quân nhà em là nữ

   by Phương Nhược Băng
0176on Thu Oct 08, 2015 5:17 pm by Phương Nhược Băng Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Cloud, Sun, Moon

   by Hiphan
3141on Tue Sep 22, 2015 5:59 pm by Alissa ngốc Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Phải chăng đó là định mệnh

   by aki
0163on Sat Sep 12, 2015 9:17 pm by aki Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

[Hiện đại] Boss đẹp trai, yêu em không thì bảo!

 [ 1, 2 ] by Eibitran
291169on Mon Sep 07, 2015 9:32 pm by Eibitran Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   

Đêm Cấm Cung Mơ Thiên Trường Địa Cửu - Đông Đô Trần Gia

   by Đông Đô Trần gia
19527on Mon Sep 07, 2015 5:51 pm by Đông Đô Trần gia Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [46]

  Về Đầu Trang

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Người Điều Hành : Elsie Scarlet, Tinh Vân, Hương Kaori, moncugiai

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement

 
  • Free forum | © PunBB | Free forum support | Report an abuse | Create a free blog